ಈಜುಕೊಳದಲ್ಲಿ ಮಗನ ಎದುರೆ ಆರ್ ಪಿ ಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಂದಿಗೆ ಲೈಂ’ ಗಿಕ ಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಸಿದ ಮಹಿಳಾ ಕಾನ್ಸ್ಟೇಬಲ್.

ರಾಜಸ್ಥಾನ ಪೊಲೀಸ್ ಸೇವೆ (ಆರ್‌ಪಿಎಸ್) ಅಧಿಕಾರಿ ಮತ್ತು ಮಹಿಳಾ ಕಾನ್‌ಸ್ಟೆಬಲ್ ಈಜುಕೊಳದಲ್ಲಿ ಲೈಂ’ ಗಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದ್ದು, ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಇಬ್ಬರೂ ಪೊಲೀಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಇಲಾಖಾ ತನಿಖೆಗೆ ಆದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

 

 

ವಿಡಿಯೋ ಕ್ಲಿಪ್ ಹೇಳುವಂತೆ ಆರ್‌ಪಿಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯಾದ ಹೀರಾಲಾಲ್ ಸೈನಿ, ಈಜುಕೊಳದಲ್ಲಿ ಜೈಪುರ ಪೊಲೀಸ್ ಕಮೀಷನರೇಟ್‌ನ ಮಹಿಳಾ ಕಾನ್‌ಸ್ಟೇಬಲ್ ಜೊತೆ ಲೈಂ’ ಗಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ಅಜ್ಮೇರ್ ಬೇವಾರ್‌ನ ಸರ್ಕಲ್ ಆಫೀಸರ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರೂ ಅರೆ ನ’ ಗ್ನ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದರು. ಆಘಾತಕಾರಿ ಸಂಗತಿಯೆಂದರೆ, ಮಹಿಳಾ ಪೋಲೀಸ್ ಗೆ ಆರು ವರ್ಷದ ಮಗನಿದ್ದಾನೆ. ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಇಬ್ಬರು ಲೈಂ’ ಗಿಕ ನಡವಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದಾಗ ಈ 6 ವರ್ಷದ ಹುಡುಗನೂ ಕೂಡ ಈಜುಕೊಳದಲ್ಲಿದ್ದನು.

 

 

ಈ ಮಹಿಳೆಯ ಪತಿ ಆಗಸ್ಟ್ 2 ರಂದು ತನ್ನ ಪತ್ನಿ ಮತ್ತು ಆರ್‌ಪಿಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯ ವಿರುದ್ಧ ರಾಜ್ಯದ ನಾಗೌರ್ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಚಿಟವಾ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಮಹಿಳೆಯ ಪತಿ ತಾನು 2001 ರಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯೊಂದಿಗೆ ವಿವಾಹ ವಾಗಿದ್ದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಅವರಿಗೆ ಗಂಡು ಮಗು ಜನಿಸಿದೆ. 2008 ರಲ್ಲಿ, ಆಕೆಗೆ ರಾಜಸ್ಥಾನ ಪೊಲೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾನ್‌ಸ್ಟೇಬಲ್ ಕೆಲಸ ಸಿಕ್ಕಿತು.

 

 

ಈ ವಿಡಿಯೋ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಹರಿದಾಡಲು ಆರಂಭಿಸಿದ ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಬುಧವಾರ ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿಡಿಯೋ ಕ್ಲಿಪ್‌ನ ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸ್ಥಳವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು ಇದೀಗ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಕಾನ್ಸ್ಟೇಬಲ್ ಪತಿ ನೀಡಿದ ದೂರನ್ನು ಡಿಜಿಪಿ ಕಚೇರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

 

 

ನಂತರ ಇವರಿಬ್ಬರ ವಿರುದ್ಧ ಇಲಾಖಾ ತನಿಖೆಗೆ ಆದೇಶಿಸಲಾಯಿತು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಆರ್‌ಪಿಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಮೂಲಕ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮಹಿಳಾ ಕಾನ್ಸ್‌ಟೇಬಲ್ ಗಂಡನ ದೂರಿನ ಬಗ್ಗೆ ತನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*